Filin wasa

Filin wasa na Metalco

Na zamani filin wasa yana ba da izinin walwala da aminci a cikin iska ba kawai ga yara na duka shekaru ba, har ma ga matasa.

filin wasa

 

Nishaɗi akan lilo kuma duk na'urorin da aka sanya a filin wasa, musamman lokacin da aka gudanar da su a cikin abokan aiki, hanya ce mai kyau don ciyar da lokaci kyauta, kuma a lokaci guda tana tallafawa ci gaban halayyar ɗan adam.

view kundin samfurin kan layi >> ko zazzage kasida >>

Filin wasa

Filin wasan yara ba za mu iya haɗuwa ba kawai a makarantu da makarantu ba, har ma a wuraren shakatawa da kuma lambunan gida, saboda an san shi na dogon lokaci cewa yin wasa tare da takwarorinsa a cikin sararin samaniya yana ba da damar haɓakar rayuwar al'umma da motsa jiki, da haɓaka haɓakarsa da fasalin lalata.

Duba kuma: Park, birni da benen benci

Filin wasa

Lokacin tsarawa masana'antar filin wasa Koyaya, dole ne ya kula ba kawai da kayan kwalliya da launuka ba, har ma da amincin na'urorin. Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a zaɓi sararin da yara za su yi wasa, walau filin shakatawa na gari ko kuma lambun gida bokan wuraren wasanni.

Duba kuma: Jirgin keke - iri da fa'ida

Filin wasa

Lambuna filin wasanni Kamfanonin Metalco suna ba ku damar yin wasan lami lafiya a waje saboda godiya ga kayan aiki masu ban sha'awa da aiki waɗanda ke haifar da wannan filin wasa. Waɗannan nau'ikan juzu'i ne da aka yi niyya don mutum ɗaya ko fiye, tsani, wani lokacin farin ciki-zagaye, zane-zane da duk wani abin hawa.

Filin wasa

Filin wasa

Filin wasa

Filin wasa na lambu ya kamata tabbatar da amincin wasa akan duk waɗannan na'urori, wanda dole ne ya dace da shekaru da ƙwarewar masu amfani.

Na'urori da kayan wasan yara da aka yi niyya ga ƙananan yara ƙanana ne, masu launi da ƙananan-hawa don sauƙaƙe amfani da tabbatar da aminci, har ma ga ƙananan xan wasan. Wuraren wasanni na gonar, inda yara mazan ke wasa, samar da ƙarin motsin zuciyarmu da kuma ba da tabbacin babban farin ciki a kan wasu na'urori masu rikitarwa. Ga manyan masu amfani, matakin wahala ya riga ya zama mai girma, don haka matasa ba kawai yin aiki da hankali ba kawai, amma har ma suna haɓaka ƙarfi da juriya.

Filin wasan yara an shirya su a cikin lambun, galibi ana wadata su da daidaitawa da kuma gidajen wasanni waɗanda aka sanya su a tsayi. Baya ga duk kayan aikin wasa, ya kamata kuma ku tuna game da yanayin tsaro wanda zai ɗauki faɗuwar yiwuwar. Lokacin shirya filin wasa, yana da kyau a kula da wurin da zaku sanya kujeru da tebur don yara su ci yayin wasa ko hutawa a cikin inuwa.

Dubi misalai na METALCO realizations

Kayan filin wasa wanda Metalco, jagoran duniya ya tsara karamin gine-gine An nuna su ta hanyar zane na zamani da sifar ergonomic, har da launuka masu ban sha'awa da isasshen ƙarfi, wanda ke tabbatar da kyakkyawan aiki da aminci.

Lokacin tsarawa filin wasa na yara dole ne ya yi la’akari da shekarun yaran da ta kirkiro musu wurin yin wasa da kuma samar da wuri ga iyaye ko masu kula da su waɗanda ke kula da yara yayin wasa.

Shirya aiki filin wasa na gonar yana iya ƙunsar na'urorin da aka yi nufin ba kawai ga yara da matasa ba, har ma ga manya da tsofaffi masu aiki. A cikin irin wannan wurin, kowane memba na iyali na iya samo wa kansu wani abu kuma ba wai kawai su more ba, amma kuma su kula da lafiyar su da yanayin jikin su, kuma duk ana iya yin hakan a waje da kuma tare da ƙaunatattun su.

Na'urori waɗanda aka tsara ta hanyar Metalco, ƙirƙirar filin wasa, an yi su ne da aluminum da kuma roba mai launuka. Irin wannan haɗin mai ban sha'awa da haɓaka abubuwa yana ba ku damar ƙirƙirar kyawawan siffofi na sifofin da aka shirya don wasa. Filin wasa na lambun yana ba da izinin duka dangi su sami nishaɗi, saboda ba yara ba ne kawai, har ma da manya, suna da sha'awar shiga wasannin waje.

Ya kamata a sake tunawa cewa filin wasan dole ne ya tabbatar da amincin yara da ke wasa a kai, don haka ya cancanci zaɓi filin wasa tare da takardar shaidar.

Tsarin filin wasa na lambun dole ne la’akari da shekarun yaran da suke wasa a kai, littafin adabi, hasken rana, hangen nesa na yara daga windows na gidan da kuma yanayin tsaron duk na'urorin da ke filin wasa. Toari da na'urori da aka ɗora ƙarfi da ƙarfi, farfajiyar da ke ɗaukar faɗuwa yana da mahimmanci.

Na zamani filin wasa na gonar Hannun jari ne wanda ba kawai ya ba yaro damar yin nishaɗi kawai ba, har ma yana ƙaruwa da ƙoshin lafiyarsa, don haka yana da mahimmanci filin wasan ya ba da tabbaci mafi aminci ga yara da ke wasa a kai.

Saboda haka, yana da daraja zaɓi ƙwararren da ya dace da kuma ƙirar kayan aikin da aka sanya a filin wasan, yana tabbatar da bin ƙa'idodin kiwon lafiya da aminci.

Duba sauran labaran:

17 Mayu 2020

A halin yanzu, kayan titi suna hade da kayan itace. Ana iya yin waɗannan abubuwa masu kyau da na ado a cikin abubuwa da yawa. ...

12 Mayu 2020

Za'a iya amfani da tsarin na gari da akayi amfani da shi lokacin bushewa na share shara a wurare da dama. Yanzu haka…

6 Mayu 2020

Rashin fitowar tashoshin tashoshi / tashoshin tsabtace hannu suna zama sabon abu a cikin tayinmu a matsayin wani ɓangaren ƙananan kayan gini. Magani ne wanda yake sauƙaƙa shi ...

15 Afrilu 2020

An ƙirƙiri ƙaramin gine-gine ta hanyar ƙananan kayan gine-ginen da aka haɗa cikin sararin gari ko kuma a kan mallakar gidaje masu zaman kansu da ...

31 Maris 2020

Gaskiya ne cewa ƙwararren masanin ƙasa ƙwararriyar sana'a ce wacce zata iya kawo gamsuwa da fa'ida ta abubuwa, amma hanyar fara aiki ...

31 Maris 2020

Sharar shara ta yanki a zaman wani yanki na sake keɓaɓɓen shara don kiyaye wuraren zama na tsaftace jama'a, kawar da matsaloli masu ...